ตารางเดินรถ บขส.999
ปัตตานี : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ปัตตานี - ชุมพร : สถานีขนส่งผู้โดยสารเมืองใหม่
จองตั๋ว บขส.
ค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋ว บขส.
ตารางเวลาเดินรถ บขส.
จังหวัด : ปัตตานี - ชุมพร
สถานี : สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ปัตตานี - สถานีขนส่งผู้โดยสารเมืองใหม่
ค้นพบ
1
เที่ยว ราคาตั๋วเริ่มต้น 869 บาท
รถออกต้นทาง
เส้นทาง
มาตรฐาน
จำนวนที่นั่ง
ราคา
16:30 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ปัตตานี
ม.4ข
41
869
รถออกต้นทาง 16:30 น.
กรุงเทพฯ(หมอชิต2) - ปัตตานี
869 ฿
ม.4ข